B&B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
B&B

HỘI NHỮNG NGƯỜI ĐỘC THÂN

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Một năm sau ngày thành lập hội

Go down 
Tác giảThông điệp
boy_pbcn

boy_pbcn

Một năm sau ngày thành lập hội Empty
Bài gửiTiêu đề: Một năm sau ngày thành lập hội   Một năm sau ngày thành lập hội Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 8:42 pm

23/4/2010 =>24/4/2011 nhanh thật đấy
mới thế đã được 1 năm rồi nhớ tầm này năm ngoái hội đã đã được thành lập ko biết các hội viên của hội sau 1 năm thế nào nhưng với mình 1 năm qua có rất rất nhiều thay đổi sự thay đổi lớn nhất là hoàn thành suất sắc tiêu trí của hội lúc thành lập
+ Khẩu hiệu: "Sống để yêu chứ không yêu để sống"
+ Mục tiêu: các thành viên giúp đỡ nhau để được ra khỏi Hội càng nhanh càng tốt ( nghĩa là hết độc thân). .

mà người giúp mình hoàn thành mục tiêu ko phải ai xa lạ mà chính là chủ tịch củahội mới đặc biệt
không biết các hội viên khác thế nào nhưng với mình cảm giác hết độc thân(tức có người yêu) thật là đặc biết cũng ko biết tả nó như thế nào trả qua các cung bậc vui có buồn có và đã làm mình thay đổi nhiều sống có trách nhiệm hơn
nhân 1 năm ngày thành lập hội thay mặt chủ tịch và phó chủ tịch những người đã đi trước làm gương chúc các hội viên của hội sớm tìm được 1 nửa yêu thương của mình chúc mọi nguwoif luôn luôn hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống Smile

Một năm sau ngày thành lập hội
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày xưa và bây giờ!!!
» Vậy nha em....Từ ngày mai.... Anh sẽ là người thay thế...
» CƯời đê..ê.ê..ê
» CÓ nên thÀnh lập hỘI trà đá ?!?
» Kỷ NiỆm tròn 1 ThÁng thành lập Hội B&B !! ><