B&B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
B&B

HỘI NHỮNG NGƯỜI ĐỘC THÂN

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ấn tượng offline 12/6

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
xuanheo

xuanheo

Ấn tượng offline 12/6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Ấn tượng offline 12/6   Ấn tượng offline 12/6 Icon_minitimeSat Jun 12, 2010 6:49 pm

Khác với mong đợi ban đầu của mình- leader- cứ nghĩ rằng sẽ chênh lệnh kinh khủng, nữ nhiều hơn nam cơ.nhưng giờ có lẽ cần xem lại sự nhiệt tình của các girl mới đc. Hôm nay off có tận 9 boys trong khi đó girls chỉ có 6. hik, nhiều người bận đột suốt may mà có thêm người nên quân số đã đc giữ vững ! may ghê, lần đầu làm leader nên run hết cỡ lun à,may mà có các mem hỗi trợ
hà hà vào vấn đề chính nào, luyên thuyên quá!
sáng sớm hôm nay, tầm 6h, hik đã phải dậy chuẩn bị, thực ra mình dính vụ mua đồ ăn sáng cho cả phòng nên phải dậy sớm. chà, ra ngoài trời mát ghê, đúng là ông trời ủng hộ mình, tối qua đã dùng nước mưa rửa đường Laughing , thanks my god!
7h 20' mình và phó Hoài bắt đầu đi. thế mà tận 8h kém mới tới đc cổng công viên BÁch thảo. trùi ạ, cái đường Hà Nội đến là chán, đang tít trên hoàng Hoa Thám bỗng bị... đứt mạch! Neutral đường mới chả xá, làm tụi mình vòng vèo
mãi mò ra dc ...cổng phụ! rồi lại vỏng ra cổng chính. ghét ghê đường HN !
chưa ai đến cả, mình lại vòng về Cổ Nhuế đón miss Huệ, và tận hơn 9h mới tập trung đc. 9h 30 chính thức tập trung trên đồi trong Cv.
đầu tiên, mọi người chơi 1 game để nhớ tên nhau
xem nào, gồm có:
girl: Hoài, Huệ, Ngọc Mai, Thanh Mai, Thư, Xuân
boy: Mạnh, Nam, Tuấn, 2 Tùng, Cường, Sơn, Khoan, Dũng.
và có 8 người bị phạt ( hik
pale trong đó có mình mới đau chứ) và có đúng 4 đôi luôn
trò tiếp sẽ lấy luôn 4 cặp này làm ng chơi, kkekek trò này "nho" ghê à nha!
trò gấp báo! có 4 đôi
T.Mai + Tùng
Huệ + Nam
Xuân + Đạt
Hoài + Tuấn
và đôi thắng cuộc thuộc về T.Mai + Tùng ( 2 người nhỏ nhất trong số 8 ng chơi, hik) và ko khó hiểu khi đôi Huệ + Nam thua cuộc . kakak to nhất mà ! Basketball cái giấy đó sao chứa đc chứ !
trò cuối cùng và ko kém phần hay ho đó là : Nếu...thì...
9 boys sẽ viết 9 tờ nếu và 6 nữ viết 9 tờ thì .
mình chỉ còn nhớ đc mấy cặp : hik
nếu anh chết thì con trai sẽ tuyệt chủng ( kenga - xuanheo)
nếu anh là chim thì anh ế chắc ! ( Dũng - Thư)

Rolling Eyes
nếu có buổi đi chơi lần sau thì em sẽ đi chơi cùng anh ! ( Đạt - Ngọc Mai) - cặp này thắng cuộc
nếu .......anh không có gì thì em về nhà
có 8 cặp nhưng mình chỉ nhớ dc bằng đó. thông cảm nha, trí nhớ mình kém mà :d
Sau khi làm mấy kiểu ảnh ký niệm ở chỗ..tối nhất CV, cả đoàn nhổ leo để đi ăn. Bánh mỳ sốt vang! chà ngon ghê, mình ăn đến mấy cái bánh ấy chứ
Laughing
ui xí hổ quá!
Cuối cùng là tiết mục đi hát.
lúc đó là trưa muộn rồi nên đèo 3 tẹt ga!
hát hết 2 tiếng !
và phải nói là đây là lần đầu tiên mình thấy mình hát hay đc thế (hik,chỉ là hay nhất trong những lần tệ nhất thui à - kekek, kệ hát hay ko bằng hay hát mà). vui thật đấy, ai cũng hát hết mình, đến khản cả giọng!
off chính thức kết thúc với bài "Mắt nai cha cha cha"
oaw, không thể quên đc!!
lol!
mình thấy thật tiếc cho những người hôm nay không đi!! hy vọng lần sau cả HỘi sẽ đi đầy đủ hơn!
cảm nhận ở phòng hát lần này thật khác. có lẽ do ở đây toàn là người độc thân nên giữ các cá nhân ko hề có sự "ngăn cản' từ nửa kia chăng! hát hết mình, ko cần biết có người khác "theo dõi" mình không! thật thú vị

Được sửa bởi xuanheo ngày Sat Jun 12, 2010 9:06 pm; sửa lần 1.
culinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tượng offline 12/6   Ấn tượng offline 12/6 Icon_minitimeSat Jun 12, 2010 7:05 pm

Thôi...! Đừng comment thêm gì về vụ off này nữa! Chờ bao nhiêu lâu ...đến lúc off thì phải đi làm Sad
xuanheo

xuanheo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tượng offline 12/6   Ấn tượng offline 12/6 Icon_minitimeSat Jun 12, 2010 7:09 pm

không sao
còn trà đá nhiều mà :d
lần sau hy vọng culinh không pải đi làm!
Lyly

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tượng offline 12/6   Ấn tượng offline 12/6 Icon_minitimeSat Jun 12, 2010 7:38 pm

Đúng là 1 buổi đi chơi ko thể quên đc! hôm nay mình hét(hát) đến khản cả cổ, vui ơi là vui!
Lại còn quen thêm đc nhìu bạn mới nữa chứ! mọi ng thật là đáng yêu. tớ phát hiện ra hội mình nhìu girl xinh, boy đẹp lắm, ấy thế mà vẫn ê sắc!!!hihi. mọi ng cố gắng tìm hỉu nhau để hội đc ăn mừng nhé!!!
gokien3010

gokien3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tượng offline 12/6   Ấn tượng offline 12/6 Icon_minitimeSat Jun 12, 2010 9:30 pm

cho mấy cái ảnh lên đi cậu.Hôm nay vui thật,chả mấy khi Smile Mai đc về quê rồi. Laughing
xuanheo

xuanheo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tượng offline 12/6   Ấn tượng offline 12/6 Icon_minitimeSun Jun 13, 2010 9:09 am

tơ cho vào phần ảnh hội rồi đấy
hết xảy!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấn tượng offline 12/6   Ấn tượng offline 12/6 Icon_minitime

Ấn tượng offline 12/6
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tự sướng cái..share cho cả nhà ! :d
» Ảnh offline 12/06/10
» OFFLINE 12/6/2010
» TỔ CHỨC OFFLINE NGÀY 12/6/2010 TẠI HVTC !!
» Bổ sung ảnh offline 12-6-10